ตารางถ่ายวันนี้ 20 ต.ค. 2561

05:30
3 เดอ เฟบเบรโร่ vs เดปอติโว คาเปียต้า
06:00
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า vs เดปอร์เตส เตมูโก้
07:00
โมโตจีพี - เจแปน กรังปรีซ์ vs Free Practice 3
07:15
โคล่อน vs ริเวอร์เพลท
07:15
เอล นาซิอองนาล vs ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิกา
07:30
ปอนเต เปรตา vs ฟิเกเรนเซ่
PFCPFC
07:30
อินเดียนา เพเซอร์ส vs มิลวอคกี้ บักส์
08:00
สปอร์ต ฮวนคาโย่ vs อยากูโช่
09:00
อัตลาส vs เบรากรุซ
09:30
โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ vs ยูท่าห์ แจ๊ส
10:35
โมโตจีพี - เจแปน กรังปรีซ์ vs รอบควอลิฟาย
12:00
เวกัลตะ เซนได vs ซางัน โทซึ
12:00
ชิมิสุ เอสพัลส์ vs ซานเฟรซเซ่
12:00
อูรัล U21 vs ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า U21
12:00
แทกู vs ชุมนัม ดรากอนส์
12:00
กยองนัม vs ซังจู ซังมู
12:00
เชจู ยูไนเต็ด vs เอฟซี โซล
12:00
ชนบุก มอเตอร์ส vs อินชอน ยูไนเต็ด
12:00
ซูวอน บลูวิงส์ vs โปฮัง สตีลเลอร์ส
12:00
อุลซาน ฮุนได vs กังวอน
12:15
มวยไทย vs ศึกจ้าวมวยไทย
13:00
กัมบะ โอซาก้า vs โยโกฮาม่า มารินอส
13:00
เกียวโต แซงก้า vs อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
13:30
เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ vs อีสเทิร์น
14:00
โชนัน เบลมาเร่ vs คอนซาโดเร่ ซัปโปโร่
14:00
มวยไทย vs ศึกมวยไทยไฟต์เตอร์
14:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนด์ส vs คาชิมา แอนท์เลอร์ส
14:30
ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ไพรซ์ กรุ๊ป vs เน่ย มองโกล ซองยู เอฟซี
14:30
Heilongjiang Lava vs เซเจียง ยิเตง
14:30
เหลียวหนิง vs เซี่ยงไฮ้ เสิ่นซิน
14:30
Meizhou Meixian Techand vs คิงดัว หวางยัง
14:30
เจ้อเจียง กรีนทาวน์ เอฟซี vs ยันเบียน เบคดู
15:00
แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น vs Semifinals
15:30
โอเร็นเบิร์ก vs เยนีเซย์
15:30
บาเลนเซีย (หญิง) vs เซบีย่า (หญฺิง)
15:50
เมลเบิร์น วิคตอรี vs เมลเบิร์น ซิตี้
16:00
ซาอุดีอาระเบีย vs มาเลเซีย
16:00
อคาเดมิก้า คลินเซนี vs ชินเดีย ทาโกวิซ
16:00
มวยไทย vs ศึกมวยไทยลุมพินี ทีเคโอ
16:00
Saudi Arabia U19 vs มาเลเซีย U19
17:00
เทนนิส : เครมลิน คัพ vs Final
17:00
กาตาร์ vs อินโดนีเซีย
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ vs วิสเซล โกเบ
17:00
เอฟซี โตเกียว vs เซเรโซ โอซาก้า
17:00
ริกา vs เจลกาว่า
17:30
คาซิมปาซ่า vs อัคฮิชาร์ เบเลดิเยสปอร์
18:00
โฮลสไตน์ คีล vs โคโลญจน์
18:00
เรอัล มาดริด vs เลบานเต้
18:00
อูรัล vs ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า
18:00
มารีอูปัล vs ซอร์ย่า
18:00
มัลโม่ vs ฮัมมาร์บี้
18:00
อีไอเอฟ vs อูลู
18:00
ฮากา vs คลูบิ 04
18:00
เอชไอเอฟเค vs เคพีวี
18:00
เจเจเค vs เอซี คายานิ
18:00
เคทีพี vs จาโร
18:00
ไฮเดนไฮม์ vs มักเดบวร์ก
18:00
บีเลเฟลด์ vs กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
18:00
เกนเกลอร์เบียร์ลิจี้ vs อดาน่าสปอร์
18:25
มวยไทย vs ศึกเกียรติเพชรซูเปอร์ไฟต์
18:30
เชลซี vs Manchester UnitedAudio commentary only
18:30
เชลซี vs แมนยูไนเต็ด
18:30
สปาร์ตัก มอสโก บี vs เชอร์ตาโนโว มอสโก
18:35
กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้ vs เป่ยเจียง เรนเฮ
18:35
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน vs เหอเป่ย์
18:35
กุ้ยโจว จื่อเฉิง vs ต้าเหลียน อี้ฟ่าง
18:35
ซานตง ลู่เหนิง vs เทียนจิน เทนด้า
18:35
เซี่ยงไฮ้ เสิ่นหัว vs เทียนจิน ฉวนเจียน
18:45
สปาตัค เทอร์นาวา vs เซนิก้า
19:00
สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น vs Semifinals 1
19:00
บางกอกกล๊าส vs สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
19:00
เคเอฟ ลาซี่ vs ตูต้า
19:00
Kastrioti Krujë vs คูเคซี่
19:00
สลาเวีย โซเฟีย vs เซปเตมรี่ โซเฟีย
19:00
Tajikistan U19 vs China U19
19:00
เอฟซี มินส์ค vs ดินาโม มินส์ค
19:00
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ vs เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
19:00
ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค vs เม็พเพ่น
19:00
ฮัลเลสเชอร์ vs อุนเตอร์ฮัคคิงก์
19:00
ไกเซอร์สเลาเทิร์น vs อัวร์ดิงเก้น
19:00
ล็อทเท vs ออสนาบรุ๊ค
19:00
1860 มิวนิค vs เบราน์ชไวก์
19:00
เวนต์สปิลส์ vs สปาร์ตักส์ เจอร์มาล่า
19:00
ชินนิก vs Luch
19:30
แว็คเกอร์ อินส์บรุค บี vs คัปเฟ่นแบร์ก
19:30
เปแอสเช (หญิง) vs Dijon Women
20:00
เฮอร์มานน์สตัตท์ vs อาสตร้า
20:00
โรม่า vs สปาล
20:00
แบรสต์ vs ลอริยองต์
20:00
อัล ชาร์จาห์ vs อัจมาน
20:00
บาซัคเซเฮียร์ vs เคย์เซริสปอร์
20:00
รูเดส vs โอซีเยค
20:00
ซิกม่า โอโลมุช vs ซลิน
20:00
พานาธิไนกอส vs พานิโอนิออส
20:00
อัสโคลี่ พิคชิโอ vs คาร์ปิ
20:00
ชิตตาเดลล่า vs เบรสชา
20:00
โคเซนซ่า vs ฟอจจา
20:00
ฟาเคล vs ตัมบอฟ
20:00
เอฟเค ฮิมกี vs อากาเดียร์
20:00
เคีรสค์ vs ทอม ทอมสค์
20:00
โอลิมปิเยทส์ vs อาร์มาเวียร์
20:00
วอลโกกราด vs มอร์โดเวีย ซารานส์ค
20:00
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค vs มีดซ์ เลกนิก้า
20:05
อัล วาห์ดา vs อัล ดาฟรา
20:30
อูฟา vs รูบิน คาซาน
20:30
โวล์ฟสบวร์ก vs บาเยิร์น มิวนิค
20:30
สตุ๊ตการ์ท vs ดอร์ทมุนด์
20:30
เอาก์สบวร์ก vs ไลป์ซิก
20:30
เลเวอร์คูเซ่น vs ฮันโนเวอร์
20:30
เนิร์นแบร์ก vs ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30
โมลด์ vs ซาร์ปส์บอร์ก
21:00
แมนซิตี้ vs เบิร์นลี่ย์
21:00
วอร์สคลา โพลทาว่า vs ดินาโม เคียฟ
21:00
เวสต์แฮม vs สเปอร์ส
21:00
Wasps vs บาธ ซิตี้
21:00
บอร์นมัธ vs เซาธ์แฮมป์ตัน
21:00
คาร์ดิฟฟ์ vs ฟูแล่ม
21:00
นิวคาสเซิ่ล vs ไบรท์ตัน
21:00
นอร์เชลลันด์ vs มิดทิลแลนด์
21:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน vs วัตฟอร์ด
21:00
บูดัคโนส vs มลาดอสท์ ลูกานี่
21:00
เบรนท์ฟอร์ด vs บริสตอล ซิตี้
21:00
ดาลคูร์ต vs โอเรโบร
21:00
เดเกอร์ฟอร์ส vs ออสเตอร์
21:00
บาเต้ โบริซอฟ vs โกโรเดย่า
21:00
นอร์เชลลันด์ vs มิดทิลแลนด์
21:00
ลีปาย่า vs เมตต้า
21:00
บัลติก้า vs คราสโนดาร์ บี
21:00
โซชี vs ซีแบร์
21:00
เซนิต บี vs เอสเคเอ คาบารอฟส์ค
21:00
กอริก้า vs มารีบอร์
21:00
เรอัล โอเบียโด้ vs โอซาซูน่า
21:00
โกเตนเบิร์ก vs แลนด์สโครน่า
21:15
บาเลนเซีย vs เลกาเนส
21:15
โบเตฟ vs เชอร์โน มอร์ วาร์น่า
22:00
ฮาร์ทเบิร์ก vs ราปิด เวียนนา
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์ vs อัลทัช
22:00
ซัลซ์บวร์ก vs แว็คเกอร์ อินส์บรุค
22:00
เปแอสเช vs อาเมียงส์
22:00
มวยไทย vs ศึกสังเวียนเดือด ONE Championship
22:00
โรซาแลร์ vs แซงต์-กิลลอยเซ่
22:00
โอ ฮิกกินส์ vs โคโล โคโล่
22:00
บานิค ออสตราวา vs คาร์วิน่า
22:00
พริบราม vs ยาโบลเนช
22:00
สโลวัคโก vs เทปลิเซ่
22:00
ฮาลาดาส vs วีดีโอตัน
22:00
โลซาน สปอร์ต vs ชาฟฟ์เฮาเซ่น
22:00
เทรนชิน vs นิตร้า
22:30
อิสตร้า vs ดินาโม ซาเกร็บ
22:45
อัล ไอน์ vs อัล จาซิร่า
22:45
จีเคเอส ทิคี vs ราคูฟ เซสโตโชว่า
23:00
ยูเวนตุส vs เจนัว
23:00
ซิวาสสปอร์ vs เฟเนร์บาห์เช่
23:00
ซานเดฟยอร์ด vs สตรอมส์ก๊อดเซต
23:00
สลาสค์ วรอคลาวน์ vs อาร์ก้า กดิเนีย
23:00
เปรูเวลซ์ vs สตองดาร์ ลีแอช
23:00
ชัคห์ติยอร์ vs ชัคห์ติยอร์
23:00
อพอลลอน สมีร์นิส vs เออีเค เอเธนส์
23:00
โครโตเน่ vs ปาโดว่า
23:00
อลูมินิจ vs ดอมเซล
23:00
อัลกอร์กอน vs กรานาด้า
23:00
ลาส ปัลมาส vs นูมานเซีย
23:00
ราปเปอร์สวิล vs ครีนส์
23:00
ไอโรนี่ เคอร์ยัต ชโมน่า vs ฮาโปเอล ไฮฟา
23:00
ป๊อดเบสคิดเซีย vs เชอจ์นิคซานก้า เชอจ์นิเซ่
23:15
โกดอย ครูซ vs อัลโดซิวี่
23:25
มวยไทย vs ศึกลุมพินีเกริกไกร
23:30
ฮัดเดอร์สฟิลด์ vs ลิเวอร์พูล
23:30
บียาร์เรอัล vs แอต.มาดริด
23:30
ดาร์บี้ เคาน์ตี้ vs เชฟฯ ยูไนเต็ด
23:30
ชาลเก้ vs แวร์เดอร์ เบรเมน
23:30
พีเอสวี vs เอ็มเมน
23:30
เอ็กเซลเซอร์ vs วิเทสส์
23:30
บาลิเคเซียร์สปอร์ vs โบลูสปอร์
23:30
กาซิเซเฮีย กาเซียนเตป vs อูมรานิเยสปอร์

ตารางถ่ายวันพรุ่งนี้ 21 ต.ค. 2561

00:00
เซอร์เวน่า ซเวซด้า vs แรด เบลเกรด
00:00
ลูเซิร์น vs เอฟซี ธูน
00:00
เอฟซี ซูริค vs ยัง บอยส์
00:00
ลูโดโกเร็ตส์ vs เลฟสกี้ โซเฟีย
00:00
เซอร์เว็ตต์ vs อารัว
00:00
อัล อิติตฮัด vs เปโตรเจ็ท
00:00
นาเปรดัก vs รัดนิก เซอร์ดูลิก้า
00:00
โปรเลเตอร์ นอวีซาด vs มักว่า ซาบัก
00:00
ราดนิคกี้ นิส vs เซมุน
00:30
ลาริสซ่า vs ลาเมีย
01:00
วิโตรุล vs เซปซี่
01:00
กอร์โดบา vs ลา กอรุนญ่า
01:00
แร็งส์ vs อองเช่ร์
01:00
น็องต์ vs ตูลูส
01:00
ดิฌง vs ลีลล์
01:00
สตราส์บูร์ก vs โมนาโก
01:00
สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น vs Semifinals 2
01:00
เอฟวัน : ยูไนเต็ดสเตท กรังด์ปรีซ์ vs Practice Session 3
01:00
ก็อง vs แก็งก็อง
01:30
อูดิเนเซ่ vs นาโปลี
01:30
เลช พอชนัน vs โคโลน่า คีลเซ่
01:30
เกงค์ vs อูเปน
01:45
บาร์เซโลน่า vs เซบีย่า
01:45
ฮีเรนวีน vs อาแจ็กซ์
01:45
อูเทร็คท์ vs อาแซ่ด อัลค์มาร์
02:00
อเมริกา มิไนโร่ vs เกรมิโอ
02:45
Loures vs สปอร์ติ้ง ลิสบอน
03:45
โบคา จูเนียร์ส vs โรซาริโอ เซ็นทรัล
03:45
เอฟวัน : ยูไนเต็ดสเตท กรังด์ปรีซ์ vs รอบควอลิฟาย
05:00
สปอร์ต เรซิเฟ่ vs วาสโก ดา กาม่า
05:00
เซา เปาโล vs อัต.พาราเนนเซ่
06:00
โตรอนโต้ แร็พเตอร์ส vs วอชิงตัน วิซาร์ดส์
07:00
แซมปายโอ้ คอร์เรีย vs ลอนดริน่า
PFCPFC
09:06
มอนเตอร์เรย์ vs โตลูก้า
09:30
ฮิวสตัน รอกเก็ตส์ vs ลอสแอนเจลิส เลเกอร์ส
11:00
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ vs นิวคาสเซิ่ล เจตส์
12:00
โมโตจีพี - เจแปน กรังปรีซ์ vs Races
12:00
โตเกียว เวอร์ดี้ vs โทกุชิมะ วอร์ดิส
12:30
มวยไทย vs ศึกมวยดีวิถีไทย
NBTNBT
12:30
ปุจกัส vs เฟเรนซ์วารอส
13:00
บริสเบน รอร์ vs เซ็นทรัล โคสต์
14:30
มวยไทย vs ศึกมวยไทย 7 สี
15:00
เพิร์ธ กลอรี vs เวสเทิร์น ซิดนีย์
15:30
โฟลริดสดอร์เฟอร์ vs วอวอสร์ สเตเยอร์
16:00
เทนนิส : ดับเบิลยูทีเอ ไฟนอลส์ สิงคโปร์ vs Round Robin # 1
16:00
Chinese Taipei U19 vs ยูเออี U19
16:00
เอสเอสซี ฟารุล vs อาร์เกส
16:00
ไต้หวัน U19 vs ยูเออี U19
16:00
มวยไทย vs ศึกมวยไทย ททบ.5
17:00
ราโย่ บาเยกาโน vs เกตาเฟ่
17:00
แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น vs Finals
17:15
เบรด้า vs วิลเล่ม ทเว
17:30
โฟรซิโนเน่ vs เอ็มโปลี
17:30
ริเซสปอร์ vs คอนยาสปอร์
18:00
ดินาโม มอสโก vs เซนิต
18:00
ลวีฟ vs อาร์เซน่อล เคียฟ
18:00
ทรอมสดาเลน vs แฮมคาม
18:00
สปาร์ตัก ซูโบติก้า vs ปาร์ติซาน เบลเกรด
18:00
Sporting Huelva Women vs บาร์เซโลน่า (หญิง)
GolGol
18:00
ยูเวนตุส บูคาเรสต์ vs เปโตรลูล โปรเอสติ
18:15
เบอร์มิงแฮม (หญิง) vs เชลซี (หญิง)
18:30
ฮัมบูร์ก vs โบคุ่ม
18:30
เทนนิส : ดับเบิลยูทีเอ ไฟนอลส์ สิงคโปร์ vs Round Robin # 2
18:30
มวยไทย vs ศึกคมชัดลึกมวยไทย
NOWNOW
18:35
เจียงซู ซูหนิง vs เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี
18:45
วีบอร์ก vs ซิลเคบอร์ก
19:00
อินโดนีเซีย vs กาตาร์
19:00
สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น vs Finals 1
19:00
สเคนเดอร์บู vs คามซ่า
19:00
ดอบรุดซ่า ดอบริช vs อาด้า คาร์ดซาลี่
19:00
กาตาร์ U19 vs อินโดนีเซีย U19
19:30
ฮามิลตัน vs เรนเจอร์ส
19:30
แอดมิร่า vs โวล์ฟสแบร์เกอร์
19:30
แม็ตเตอร์สบวร์ก vs ซังคท์เพิลเทิน
19:30
เฟเยนูร์ด vs ซโวลล์
19:30
เวนโล่ vs เดน ฮาก
19:30
เฮราเคิ่ลส์ vs โครนิงเกน
20:00
มงต์เปลลิเย่ร์ vs บอร์กโดซ์
20:00
ปาร์ม่า vs ลาซิโอ
20:00
โบโลญญ่า vs โตริโน่
20:00
โอลิมปิก ลียง (หญิง) vs Bordeaux Women
20:00
เยอร์การ์เด้น vs เอไอเค โซลน่า
20:00
Ullensaker / Kisa vs คอนสวิงเกอร์
20:00
อังการากูคู vs มาลัตยาสปอร์
20:00
อลันยาสปอร์ vs อันตัลยาสปอร์
20:00
Turbine Potsdam Women vs บาเยิร์น มิวนิค (หญิง)
20:00
ฮัคเค่น vs ออสเตอร์ซุนด์
20:00
คิเอโว่ vs อตาลันต้า
20:00
สลาเวน vs กอริก้า
20:00
มวยไทย vs ศึก Max Muay Thai
88
20:30
สปาร์ตัก มอสโก vs อาร์เซน่อล ตูล่า
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน vs ไฟร์บวร์ก
20:30
เทนเนสซี ไททันส์ vs ซานดิเอโก ชาร์จเจอรส์
21:00
เวจเล่ vs โคเปนเฮเก้น
21:00
โอลิมปิก โดเนตส์ค vs เชอร์โนโมเรตส์
21:00
ลูกาโน่ vs เซนต์ กัลเลน
21:00
ซิยง vs กราสฮอปเปอร์
21:15
เออิบาร์ vs แอธ.บิลเบา
21:30
ดูนาฟ รูส vs โลโคโมทีฟ พล็อฟดิฟ
21:45
ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด vs เดอ กราฟสคัป
22:00
เอฟเวอร์ตัน vs คริสตัล พาเลซ
22:00
แซงต์ เอเตียน vs แรนส์
22:00
กาซ เมตัน vs โบโตซานี่
22:00
ออสเตรีย เวียนนา vs สตวร์ม กราซ
22:00
ปาร์ติซานี่ vs ลุฟเตตารี่
22:30
บราเก้ vs ยอนโคปิ้ง
22:30
เอล์ฟส์บอร์ก vs ซันด์สวาลล์
22:30
คัลมาร์ vs นอร์โคปิ้ง
22:30
เทรลเลบอร์ก vs ซิริอุส
22:30
โลโคโมทิว่า ซาเกร็บ vs ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท
23:00
มึนเช่นกลัดบัค vs ไมนซ์
23:00
คราสโนดาร์ vs อัคมัต กรอซนี่
23:00
ฟิออเรนติน่า vs กายารี่
23:00
กอซเตเป vs เบซิคตัส
23:00
วาเลเรนก้า vs คริสเตียนซุนด์
23:00
เอจีเอฟ อาร์ฮุส vs อัลบอร์ก บีเค
23:00
แอต.มาดริด (หญิง) vs Madrid CFF Women
GolGol
23:00
ออสเทนเด้ vs เกนท์
23:30
อ้วยส์ก้า vs เอสปันญ่อล
23:30
โอเล็คซานเดรีย vs คาร์พาตี้ ลวิฟ